ฝ่ายพัฒนาสมรรถนะทางด้านดิจิตอล คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
จัดโครงการ Upskill & Reskill เพื่อพัฒนาทักษะด้านการใช้ดิจิทัล
วันที่ 19 มีนาคม 2565 เวลา 10.00-12.00 น. ผ่านระบบ Microsoft Teams
ฝ่ายพัฒนาสมรรถนะทางด้านดิจิตอล คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี โดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐา ผิวมา และ คณะกรรมการฝ่ายฯ ได้จัดโครงการ Upskill & Reskill เพื่อพัฒนาทักษะด้านการใช้ดิจิทัล ผ่านการอบรมปฏิบัติการ ในหัวข้อ ” Tips และ Techniques การใช้งาน Microsoft Excel การคำนวณ การสร้างกราฟ และ VLookup ” โดยมีวิทยากรคือ ผศ.ดร.ปริศนา มัชฌิมา เมื่อวันที่ 19 มีนาคม 2565 เวลา 10.00-12.00 น. ออนไลน์ผ่านระบบ MS Teams ทั้งนี้เพื่อเป็นการ Upskill ให้กับ บุคลากร ศิษย์เก่า และบุคคลภายนอก สามารถนำความรู้ไปประยุกต์ใช้ในการปฏิบัติงานได้ต่อไป
![](https://scitech.dusit.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/1-1-1024x576.jpg)
![](https://scitech.dusit.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/2-1-1024x576.jpg)
![](https://scitech.dusit.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/3-1-1024x576.jpg)
![](https://scitech.dusit.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/4-1-1024x576.jpg)
![](https://scitech.dusit.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/5-1-1024x544.jpg)
![](https://scitech.dusit.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/6-1-1024x544.jpg)
![](https://scitech.dusit.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/7-1-1024x576.jpg)
![](https://scitech.dusit.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/8-1-1024x463.jpg)
![](https://scitech.dusit.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/10-1-1024x590.jpg)