วันอาทิตย์ ที่ 27 มีนาคม 2565 เวลา 10.00-12.00 น.
ฝ่ายพัฒนาสมรรถนะทางด้านดิจิตอล คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี โดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐา ผิวมา และ คณะกรรมการฝ่ายฯ ได้จัดโครงการ Upskill & Reskill เพื่อพัฒนาทักษะด้านการใช้ดิจิทัลผ่านการอบรมปฏิบัติการ ในหัวข้อ “การทำ Presentation ด้วย Canva” โดยมีวิทยากรคือ ผศ.ดร.ณัฏฐา ผิวมา และ ผศ.พิชญ์สินี พุทธิทวีศรี วันอาทิตย์ ที่ 27 มีนาคม 2565 เวลา 10.00-12.00 น. ออนไลน์ผ่านระบบ MS Teams ทั้งนี้เพื่อเป็นการ Upskill ให้กับ บุคลากร ศิษย์เก่า และบุคคลภายนอก สามารถนำความรู้ไปประยุกต์ใช้ในการปฏิบัติงานได้ต่อไป
![](https://scitech.dusit.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/1-5-1024x576.jpg)
![](https://scitech.dusit.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/2-5-1024x544.jpg)
![](https://scitech.dusit.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/3-5-1024x431.jpg)
![](https://scitech.dusit.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/4-5-1024x434.jpg)
![](https://scitech.dusit.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/5-5-1024x438.jpg)
![](https://scitech.dusit.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/6-5-1024x437.jpg)
![](https://scitech.dusit.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/7-5-1024x544.jpg)
![](https://scitech.dusit.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/8-5-1024x544.jpg)